ฝันว่าได้รับอัฐบริขาร และบวช

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย watt, 28 เมษายน 2006.

1. watt

watt เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน ผู้รู้ทุกท่านครับ

คือ หลายวันก่อนผมได้ฝันไปว่ามีผู้หญิงนุ่งห่มขาวคนหนึ่ง ได้เดินมาและมอบ
    อัฐบริขารให้ผม บอกว่าเหลือเพียง 2 ชุดเท่านั้น ผมก็รับไว้แล้วตื่น

จากนั้น ประมาณ 3-4 วัน ผมได้ฝันว่าบวชโดยมีเณร และพระอีกรูปบวชพร้อมกัน แล้วชักจีวรผืนใหญ่ ส่วนพระที่บวชให้จำได้ว่าเป็นหลวงพ่อจรัญ
    โดยที่เณรชักผ้าที่เขียนว่า "ทุกข์ขัง" พระอีกรูปชักผ้าเขียนว่า "อนิจจัง" ส่วนผมชักผ้าเขียนว่า "อนันตา" แล้วผมก็ตื่น

รบกวนช่วยทำนายฝันให้ด้วยครับ[b-wai]