แก้ไขข้อข้องใจเรื่องวันเกิดหน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย pongsathorn, 17 กุมภาพันธ์ 2006.

1. pongsathorn

pongsathorn เป็นที่รู้จักกันดี

คือผมเกิดวันจันทร์ที่ 1 เดือนตุลา เวลา 03.40 น.เป็นตอนกลางคืนช่วงต่อจากวันอาทิตย์ที่30 กันยา ทางโหรฯ นี่จะถือว่าผมเกิดวันจันทร์เดือนตุลาหรือ
    วันอาทิตย์เดือนกันยาครับ เวลาจะดูดวงหรือตั้งชื่อจะยึดอันไหนครับเพราะผม
    เกิดตอนตีสามของคืนวันอาทิตย์เข้าเช้าวันจันทร์นะครับ ช่วยแก้ข้อสงสัยหน่อยครับ